adplus-dvertising
Hot Stories

భారతదేశం కోసం హోండా యొక్క కాంపాక్ట్ SUV: ఇదేనా? & More Trending News

 

జపనీస్ బహుళజాతి ఆటోమోటివ్ తయారీదారు హోండా మోటార్ కో., లిమిటెడ్ భారతదేశంలో తగినంత ట్రాక్షన్‌ను చూడని అనేక వాహనాలతో పోరాట కాలం ఎదుర్కొంది. హోండా అకార్డ్ హైబ్రిడ్, సివిక్ మరియు జాజ్ అన్నీ నిలిపివేయబడ్డాయి. అయితే, కంపెనీ తిరిగి రావాలని నిశ్చయించుకుంది మరియు దాని సెడాన్‌లు అమేజ్ మరియు హోండా సిటీ నిజంగానే బాగా పని చేస్తున్నాయి. తదుపరిది 2023లో కాంపాక్ట్ SUVగా ఉంటుంది, ఇటీవల హోండా ప్రకటించింది.

హోండా కాకుండా దేశంలోని దాదాపు ప్రతి వాహన తయారీ సంస్థ కాంపాక్ట్, సబ్-కాంపాక్ట్ లేదా పూర్తి పరిమాణంలో ఏదైనా లేదా ఇతర విభాగంలో SUVని అందిస్తోంది. ఏది ఏమైనప్పటికీ, జపనీస్ కార్‌మేకర్ తన నొప్పిని గుర్తించి, దేశంలో కొన్ని SUVలను పరిచయం చేయడానికి సిద్ధమవుతున్నట్లు కనిపిస్తోంది.

ఇటీవల హోండా GIIAS (GAIKINDO ఇండోనేషియా ఇంటర్నేషనల్ ఆటో షో)లో కొత్త SUV యొక్క సిల్హౌట్‌ను ఆవిష్కరించింది. మారుతి సుజుకి బ్రెజ్జా, టాటా నెక్సాన్ మరియు హ్యుందాయ్ వెన్యూ వంటి పరిశ్రమల ఛాంపియన్‌లకు పోటీగా సమీప భవిష్యత్తులో విడుదలయ్యే సబ్‌కాంపాక్ట్ SUV లాగా కనిపిస్తోంది. లేదా ఇది స్కోడా కుషాక్, VW టైగన్, హ్యుందాయ్ క్రెటా మరియు కియా సెల్టోస్ వంటి వాటితో పోటీపడే పెద్ద SUV కావచ్చు. ప్రస్తుతానికి, కొత్త వాహనం ఏ మోనికర్ కింద లాంచ్ చేయబడుతుందో కంపెనీ ప్రకటించలేదు.

రాబోయే SUV పునఃరూపకల్పన చేయబడిన Honda WR-V కావచ్చని కొందరు భావిస్తున్నారు. మరికొందరు ఇది WR-Vకి సక్సెసర్ కావచ్చని మరియు పూర్తిగా కొత్త వాహనం అని భావిస్తున్నారు. ఇది నిజంగా ఏమిటో ఇప్పటికీ మూటగట్టుకుంది మరియు 2023 మధ్యలో దేశంలో అధికారికంగా ప్రారంభించిన తర్వాత మాత్రమే మేము కనుగొంటాము. ఈ మోడల్ ఏది కావచ్చు అనే ఊహాగానాలలో, ఇది 2021లో ప్రదర్శించబడిన SUV RS కాన్సెప్ట్ యొక్క ప్రొడక్షన్ వెర్షన్ కావచ్చని కొన్ని వర్గాలు పేర్కొన్నాయి.

భారతదేశం కోసం హోండా యొక్క కాంపాక్ట్ SUV: ఇదేనా?

నవంబరు 2న ఇండోనేషియాలో అరంగేట్రం చేయనున్న ఈ రాబోయే వాహనం డిజైన్ పరంగా, ఆండ్రా ఫెబ్రియన్ డిజైన్ నుండి మాకు కొన్ని రెండర్‌లు ఉన్నాయి. హోండా విడుదల చేసిన సిల్హౌట్ మరియు వాహనం యొక్క మునుపటి స్పై షాట్ ఆధారంగా కళాకారుడు ఈ రెండర్‌లను రూపొందించారు. కాబట్టి రెండర్ నుండి, రాబోయే సబ్‌కాంపాక్ట్ SUV ముందు చాలా క్రోమ్ గార్నిష్‌తో కూడిన గ్రిల్‌ను అందుకుంటుందని మేము గమనించవచ్చు.

అదనంగా, ఇది మధ్యలో DRL స్ట్రిప్ ఉన్న LED హెడ్‌లైట్‌లను పొందుతుంది. సైడ్ ప్రొఫైల్ కొన్ని ముడతలు మరియు వంపులతో నేరుగా ఉంటుంది. అదే సమయంలో వెనుక భాగంలో, దాని సూటిగా, బ్లాక్-ఆకారపు టెయిల్ లైట్లతో వాహనం సాంప్రదాయ హోండా ఆటోమొబైల్ లాగా కనిపిస్తుంది. వెనుకవైపు ఉన్న ఫాక్స్ స్కిడ్ ప్లేట్ కారణంగా రాబోయే వాహనం మొత్తం స్పోర్టీ, ఉన్నత స్థాయి రూపాన్ని కలిగి ఉంటుంది.

ఈ వాహనం చుట్టూ ఉన్న వివరాలు చాలా తక్కువగా ఉన్నందున బానెట్ కింద ఏ పవర్ ప్లాంట్ ఉంటుందో మాకు తెలియదు. హోండా ఈ రాబోయే SUVకి కంపెనీ విశ్వసనీయమైన 1.2-లీటర్ పెట్రోల్ ఇంజన్‌తో శక్తినివ్వగలదు లేదా వాహనంలో 1.5-లీటర్ డీజిల్ ఇంజన్‌ను కూడా అందించగలదు. రాబోయే కాలుష్య నిబంధనల కారణంగా హోండా తన 1.5-లీటర్ డీజిల్ ఇంజిన్‌ను ఉత్పత్తి చేయడాన్ని నిలిపివేస్తుందని పుకార్లు కూడా ప్రచారంలో ఉన్నాయి. అదనంగా, ఈ SUV కోసం హోండా కొత్త 1.0-లీటర్ టర్బో-పెట్రోల్ ఇంజన్‌ను అభివృద్ధి చేస్తున్నట్లు పుకార్లు ఉన్నాయి.

భారతదేశం కోసం హోండా యొక్క కాంపాక్ట్ SUV: ఇదేనా?

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the newest happenings on the planet as of proper now, within the yr 2022, by the use of this web site, and I’m sure that you will discover this to be an pleasing expertise. Regardless of what the latest information could must say, it stays a subject of intense curiosity.

It has at all times been our objective to speak with you and give you up-to-date information and details about the information without cost. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, shopper traits, digital advertising, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You maintain seeing our messages as a result of we labored onerous to take action. Due to the wide range of content material sorts, please don’t hesitate to

భారతదేశం కోసం హోండా యొక్క కాంపాక్ట్ SUV: ఇదేనా?

I’m sure you will discover the information I’ve ready and despatched out to be fascinating and helpful; going ahead, we need to embrace recent options tailor-made to your pursuits each week.

info with out going by means of us first, so we will present you the newest and biggest information with out costing you a dime. The two of chances are you’ll be taught the specifics of the information collectively, supplying you with a leg up. We’ll get to the following step when slightly time has gone.

Our objective is to maintain you recent on all the latest information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be at all times be one step forward. In this way, you will by no means fall behind the newest developments in that information.

భారతదేశం కోసం హోండా యొక్క కాంపాక్ట్ SUV: ఇదేనా?

The information tales I’ve shared with you’re both fully authentic or will likely be fully authentic to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this information accessible to every one in every of you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be at all times be within the know, at all times be one step forward of the state of affairs, and at all times get right this moment’s information. The route that’s two steps forward of the present one ought to at all times be taken.

Read Entire Article🡽

Back to top button