adplus-dvertising
Hot Stories

హృతిక్ రోషన్, అభిషేక్ బచ్చన్ విరాట్ కోహ్లీ లీకైన హోటల్ రూమ్ వీడియోను ఖండించారు | బాలీవుడ్ & More Trending News

 

తన భర్త విరాట్ కోహ్లి హోటల్ గదికి సంబంధించిన లీకైన వీడియోపై అనుష్క శర్మ విరుచుకుపడిన తర్వాత, క్రికెటర్ గోప్యతపై దాడి చేయడంపై బాలీవుడ్ ప్రముఖులు తమ స్వరాన్ని లేవనెత్తారు. ఆస్ట్రేలియాలోని తన హోటల్ గదిలో రికార్డ్ చేసిన వీడియోను విరాట్ పంచుకోవడంతో ఇదంతా ప్రారంభమైంది, అక్కడ గుర్తుతెలియని వ్యక్తి గదిని సందర్శించి కెమెరాకు చెందినదిగా చూపించాడు. “ఇక్కడ ఉన్న ఈ వీడియో భయంకరంగా ఉంది మరియు ఇది నా గోప్యత గురించి చాలా మతిస్థిమితం లేని అనుభూతిని కలిగించింది” అని విరాట్ రాశాడు. ఇది కూడా చదవండి: విరాట్ కోహ్లీ హోటల్ రూమ్ వీడియో ఆన్‌లైన్‌లో లీక్ కావడంపై అనుష్క శర్మ ఆగ్రహం వ్యక్తం చేసింది

విరాట్ పోస్ట్‌పై వరుణ్ ధావన్ స్పందిస్తూ, “భయంకరమైన ప్రవర్తన” అని వ్యాఖ్యానించాడు. “ఖచ్చితంగా అనైతికం & అశాంతి…” అని అర్జున్ కపూర్ జోడించారు. పరిణీతి చోప్రా మాట్లాడుతూ, “OMFG. కొత్త స్థాయి తక్కువ,” డినో మోరియా “ఇది భయంకరమైన ప్రవర్తన.”

ఇంతలో, ఊర్వశి రౌతేలా బదులిచ్చారు, “ఖచ్చితంగా!! అనైతికమైన, నిష్కపటమైన ఊహాజనిత వారు ఒక అమ్మాయి గదితో ఇలాగే చేశారని ఊహించుకోండి# సూత్రప్రాయమైనది “చల్లగా లేదు!” అభిషేక్ బచ్చన్ మరియు కాజల్ అగర్వాల్ ఒక ఆశ్చర్యకరమైన-ఎమోజీని వదిలివేసి, దానిని “భయంకరమైనది” అని పేర్కొన్నారు. కోపంతో హృతిక్ రోషన్, “పాపం! ఈ వ్యక్తిని గుర్తించి తొలగించాలి. మరియు హోటల్ బాధ్యత తీసుకోవాలి!

విరాట్ కోహ్లీ పోస్ట్‌పై సెలబ్రిటీలు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

అంతకుముందు, అనుష్క సుదీర్ఘ పోస్ట్‌లో ఇలా అన్నారు, “కొంతమంది అభిమానులు గతంలో కనికరం లేదా దయ చూపని కొన్ని సంఘటనలను అనుభవించారు, అయితే ఇది నిజంగా చెత్త విషయం. ఒక మానవునికి పూర్తి అవమానం మరియు ఉల్లంఘన మరియు ఇది చూసి సెలబ్రిటీ హో టో డీల్ కర్ణ పదేగా (మీరు సెలబ్రిటీ అయితే మీరు దీన్ని ఎదుర్కోవలసి ఉంటుంది) అని భావించే ఎవరైనా సమస్యలో మీరు కూడా భాగమే అని తెలుసుకోవాలి. కొంత స్వీయ నియంత్రణను పాటించడం ప్రతి ఒక్కరికీ సహాయపడుతుంది. అలాగే, ఇది మీ పడకగదిలో జరుగుతుంటే, లైన్ ఎక్కడ ఉంది? ”

అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన సెలబ్రిటీ జంటలలో అనుష్క మరియు విరాట్ ఉన్నారు. వారు తమ గోప్యత గురించి ఎల్లప్పుడూ జాగ్రత్తగా ఉంటారు మరియు వారి కుమార్తె వామిక కోసం కూడా అదే చేస్తారు. వారు తమ కుమార్తె ముఖాన్ని ప్రజలకు వెల్లడించడానికి నిరాకరించారు మరియు వారి నిర్ణయాన్ని గౌరవించాలని మీడియాను కోరారు.

హృతిక్ రోషన్, అభిషేక్ బచ్చన్ విరాట్ కోహ్లీ లీకైన హోటల్ రూమ్ వీడియోను ఖండించారు | బాలీవుడ్

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the newest happenings on the earth as of proper now, within the 12 months 2022, by way of this web site, and I’m sure that you will discover this to be an pleasing expertise. Regardless of what the newest information could should say, it stays a subject of intense curiosity.

It has all the time been our purpose to speak with you and offer you up-to-date information and details about the information free of charge. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, shopper tendencies, digital advertising and marketing, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You preserve seeing our messages as a result of we labored exhausting to take action. Due to the wide range of content material varieties, please don’t hesitate to

హృతిక్ రోషన్, అభిషేక్ బచ్చన్ విరాట్ కోహ్లీ లీకైన హోటల్ రూమ్ వీడియోను ఖండించారు | బాలీవుడ్

I’m sure you will discover the information I’ve ready and despatched out to be fascinating and helpful; going ahead, we wish to embody contemporary options tailor-made to your pursuits each week.

info with out going by way of us first, so we will present you the newest and best information with out costing you a dime. The two of chances are you’ll be taught the specifics of the information collectively, supplying you with a leg up. We’ll get to the subsequent step when slightly time has gone.

Our purpose is to maintain you recent on all the most recent information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be all the time be one step forward. In this way, you will by no means fall behind the newest developments in that information.

హృతిక్ రోషన్, అభిషేక్ బచ్చన్ విరాట్ కోహ్లీ లీకైన హోటల్ రూమ్ వీడియోను ఖండించారు | బాలీవుడ్

The information tales I’ve shared with you might be both fully authentic or might be fully authentic to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this knowledge accessible to every one in every of you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be all the time be within the know, all the time be one step forward of the scenario, and all the time get at the moment’s information. The path that’s two steps forward of the present one ought to all the time be taken.

Read Entire Article🡽

Back to top button