adplus-dvertising
Hot Stories

ഇനി ക്യൂ വേണ്ട, ബെംഗളൂരുവിൽ നമ്മ മെട്രോ ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ WhatsApp ഉപയോഗിക്കുക & More Trending News

 

ബെംഗളൂരുവിലെ നമ്മ മെട്രോ യാത്രക്കാർക്ക് ട്രെയിൻ ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങാനും യാത്രാ പാസുകൾ റീചാർജ് ചെയ്യാനും ഇനി വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഉപയോഗിക്കാം. ചാറ്റ്‌ബോട്ട് അധിഷ്‌ഠിത ക്യുആർ ടിക്കറ്റിംഗ് സംവിധാനം നവംബർ 1 ചൊവ്വാഴ്ച മുതൽ പ്രവർത്തനക്ഷമമാകുമെന്നും ഇനി മുതൽ യാത്രക്കാർ ടോക്കണുകളോ സ്മാർട്ട്‌കാർഡുകളോ കൊണ്ടുപോകേണ്ടതില്ലെന്നും ബാംഗ്ലൂർ മെട്രോ റെയിൽ കോർപ്പറേഷൻ ലിമിറ്റഡ് (ബിഎംആർസിഎൽ) അറിയിച്ചു.

വാട്ട്‌സ്ആപ്പിൽ എൻഡ്-ടു-എൻഡ് ടിക്കറ്റിംഗ് സംവിധാനം അവതരിപ്പിക്കുന്ന ലോകത്തിലെ ആദ്യത്തെ ട്രാൻസിറ്റ് സർവീസാണ് നമ്മ മെട്രോയെന്ന് ബിഎംആർസിഎൽ പറഞ്ഞു.

സ്റ്റേഷനുകളിലും പരിശീലനം ലഭിച്ച സ്റ്റാഫുകളിലും നമ്മ മെട്രോ ക്യുആർ കോഡ് സ്കാനറുകൾ സ്ഥാപിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ബിഎംആർസിഎൽ മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടർ അഞ്ജും പർവേസ് ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസിനോട് പറഞ്ഞു. കന്നഡ രാജ്യോത്സവത്തോടനുബന്ധിച്ച് പുതിയ സംവിധാനം നിലവിൽ വരുമെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

BMRCL അനുസരിച്ച്, യാത്രക്കാർക്ക് നമ്മ മെട്രോ മൊബൈൽ ആപ്ലിക്കേഷൻ വഴിയോ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് വഴിയോ ഒറ്റ യാത്ര QR ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങാം. ആൻഡ്രോയിഡ് മൊബൈൽ ഫോൺ ഉപയോഗിക്കുന്നവർക്ക് പ്ലേസ്റ്റോറിൽ നിന്ന് നമ്മ മെട്രോ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഡൗൺലോഡ് ചെയ്ത് ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ രജിസ്റ്റർ ചെയ്യാം.

വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ടിക്കറ്റിംഗ് എങ്ങനെയാണ് പ്രവർത്തിക്കുന്നത്?

വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ഉപയോക്താക്കൾ തങ്ങളുടെ ഫോണുകളിൽ ഔദ്യോഗിക ബിഎംആർസിഎൽ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ചാറ്റ്ബോട്ട് നമ്പർ 8105556677 സേവ് ചെയ്യണം. QR ടിക്കറ്റുകൾ വാങ്ങുന്നതിന് “ഹായ്” എന്ന സന്ദേശം അയച്ചുകൊണ്ട് യാത്രക്കാർക്ക് ബോട്ടുമായി ആശയവിനിമയം ആരംഭിക്കാനാകും.

ബിഎംആർസിഎൽ പറയുന്നതനുസരിച്ച്, വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ചാറ്റ്ബോട്ടിൽ ലഭ്യമായ ഓപ്ഷനുകൾ കന്നഡ, ഇംഗ്ലീഷ് ഭാഷകളിലാണ്. ചാറ്റ്ബോട്ട് ഉപയോഗിച്ച് യാത്രക്കാർക്ക് മെട്രോ സ്‌മാർട്ട് കാർഡുകൾ റീചാർജ് ചെയ്യാനും സാധിക്കും.

നിലവിലെ ലൊക്കേഷനിൽ നിന്ന് ഏറ്റവും അടുത്തുള്ള മെട്രോ സ്റ്റേഷൻ, വിവിധ സ്റ്റേഷനുകളിലെ ട്രെയിൻ സമയം, മറ്റ് പ്രസക്തമായ വിവരങ്ങൾ എന്നിവ കണ്ടെത്തി യാത്ര ആസൂത്രണം ചെയ്യാൻ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ചാറ്റ്ബോട്ട് യാത്രക്കാരെ സഹായിക്കുന്നു. യാത്രക്കാർക്ക് ഏകീകൃത പേയ്‌മെന്റ് ഇന്റർഫേസ് (യുപിഐ) വഴി പേയ്‌മെന്റ് നടത്താം.

വാങ്ങിയ മൊബൈൽ ക്യുആർ ടിക്കറ്റുകൾ മെട്രോ സർവീസുകൾ അവസാനിക്കുന്നത് വരെ സാധുതയുള്ളതായിരിക്കുമെന്ന് ബിഎംആർസിഎൽ അറിയിച്ചു. യാത്രക്കാർ യാത്ര വേണ്ടെന്ന് തീരുമാനിക്കുകയാണെങ്കിൽ, യാത്ര റദ്ദാക്കുകയും ടിക്കറ്റ് നിരക്ക് അവരുടെ അക്കൗണ്ടിലേക്ക് തിരികെ നൽകുകയും ചെയ്യാം. ക്യൂആർ ടിക്കറ്റുകൾക്ക് ടോക്കൺ നിരക്കിനേക്കാൾ 5 ശതമാനം കിഴിവ് ബിഎംആർസിഎൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.

ഇനി ക്യൂ വേണ്ട, ബെംഗളൂരുവിൽ നമ്മ മെട്രോ ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ WhatsApp ഉപയോഗിക്കുക

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the most recent happenings on the earth as of proper now, within the yr 2022, by way of this web site, and I’m sure that you will discover this to be an gratifying expertise. Regardless of what the newest information could need to say, it stays a subject of intense curiosity.

It has all the time been our purpose to speak with you and give you up-to-date information and details about the information free of charge. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, client developments, digital advertising, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You preserve seeing our messages as a result of we labored onerous to take action. Due to the big variety of content material sorts, please don’t hesitate to

ഇനി ക്യൂ വേണ്ട, ബെംഗളൂരുവിൽ നമ്മ മെട്രോ ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ WhatsApp ഉപയോഗിക്കുക

I’m sure you will discover the information I’ve ready and despatched out to be fascinating and helpful; going ahead, we wish to embrace recent options tailor-made to your pursuits each week.

data with out going by way of us first, so we are able to present you the most recent and biggest information with out costing you a dime. The two of chances are you’ll study the specifics of the information collectively, supplying you with a leg up. We’ll get to the subsequent step when just a little time has gone.

Our purpose is to maintain you recent on all the most recent information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be all the time be one step forward. In this way, you will by no means fall behind the most recent developments in that information.

ഇനി ക്യൂ വേണ്ട, ബെംഗളൂരുവിൽ നമ്മ മെട്രോ ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ WhatsApp ഉപയോഗിക്കുക

The information tales I’ve shared with you might be both utterly authentic or will likely be utterly authentic to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this information accessible to every one among you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be all the time be within the know, all the time be one step forward of the scenario, and all the time get at this time’s information. The path that’s two steps forward of the present one ought to all the time be taken.

Read Entire Article🡽

Back to top button