adplus-dvertising
Hot Stories

CSA T20 ఛాలెంజ్ 2022-23 – టైటాన్స్ vs నైట్స్ & More Trending News

 

మైదానాలు మరియు వలలు మరియు శిక్షణను మరచిపోండి. మీరు క్రికెట్‌లో రికార్డులు బద్దలు కొట్టాలనుకుంటే, ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో కట్టిపడేయండి. దక్షిణాఫ్రికాలో జరిగిన T20 గేమ్‌లో 57 బంతుల్లో 162 పరుగులు చేసి, సోమవారం ప్రపంచాన్ని తుఫానుగా తీసుకున్న డెవాల్డ్ బ్రెవిస్‌కు ఇది ఖచ్చితంగా ట్రిక్ చేసింది. 19 ఏళ్ల బ్యాటర్ షాట్‌లు AB డివిలియర్స్‌కి అద్భుతమైన పోలికను కలిగి ఉన్నాయి మరియు ఇది పూర్తిగా డిజైన్‌తో ఉంటుంది.

“చిన్నప్పటి నుండి – ఇప్పటికీ – నేను ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో కూడా AB మరియు వీళ్లందరి గురించి చాలా వీడియోలు చూస్తున్నాను, [as to] వారు బంతిని ఎలా కొట్టారు” అని బ్రెవిస్ చెప్పాడు సూపర్‌స్పోర్ట్ CSA T20 ఛాలెంజ్‌లో నైట్స్‌పై 3 వికెట్ల నష్టానికి 271 పరుగులతో తన దేశీయ జట్టు టైటాన్స్‌ను ఎగురవేసిన తర్వాత. “మరియు నేను AB యొక్క సహజమైన బ్యాట్ స్వింగ్‌ను ఇష్టపడుతున్నాను. మరియు మీ తలపైకి తిరిగి, మీరు బంతి ఎలా వెళుతుంది, బ్యాట్ ఎలా పడిపోతుంది మరియు ప్రతిదాని గురించి మీకు విజువల్‌గా ఉంటుంది. కాబట్టి నేను వీలైనంత ఎక్కువగా చూడటానికి ప్రయత్నిస్తాను మరియు అలాగే ఉండేందుకు ప్రయత్నిస్తాను. నేనే.”

“చిన్న పిల్లవాడిగా కూడా, నేను ఎల్లప్పుడూ సాధ్యమైనంతవరకు బంతిని కొట్టాలని కోరుకుంటున్నాను” అని బ్రెవిస్ చెప్పాడు. “మరియు నాకు, మొదటి నుండి ఇది ఎల్లప్పుడూ [about being] సానుకూల మరియు నిర్భయ. మీరు నిర్లక్ష్యపు వైపు వెళ్లకూడదనుకుంటున్నారు, కానీ బంతి ద్వారా బంతిని ఆడండి, సానుకూలంగా ఉండండి మరియు క్షణంలో ఉండండి. నేను క్షణంలోనే ఉండిపోయాను…

“నేను ఎప్పుడూ బౌండరీలు కొట్టాలని చూస్తున్నాను. నిర్భయంగా మరియు దూకుడుగా ఆడటంలో చాలా బలమైన స్థితిలో ఉండటం చాలా ముఖ్యమైన విషయం అని నేను భావిస్తున్నాను. మరియు బంతి ఉంటే, మీరు దానిని తీసుకుంటారు. కానీ మీరు బంతి కోసం వేచి ఉంటే తగినంత పొడవు, అది కొట్టడానికి అక్కడ లేకుంటే, అది (తరువాతి కోసం వేచి ఉండటం) సహజంగా జరుగుతుంది. కాబట్టి మీరు దానిని నేరుగా చూడండి, అది కొంచెం వెనుకకు వచ్చేలా ఉంటే, మీరు బలమైన స్థితిలో ఉంటే , మీరు దాని కోసం వేచి ఉండండి మరియు ఇది మంచి బంతి అయితే, సహజంగా, మీరు బ్యాట్‌ను కొట్టండి, అప్పుడు అది ఒకటి.”

బ్రెవిస్ యొక్క 162 ఇప్పుడు CSA T20 ఛాలెంజ్ లేదా CSA T20 ప్రొవిన్షియల్ కప్‌లో అత్యధిక స్కోరుగా ఉంది, 2014-15 దేశీయ సీజన్‌లో వెస్ట్ ప్రావిన్స్ తరపున పీటర్ మలన్ చేసిన 140* పరుగులను మెరుగుపరిచింది. అనివార్యంగా, అతను జాతీయ ఎంపికకు సిద్ధంగా ఉన్నారా అనే ప్రశ్నలు ఉన్నాయి, అవి చనిపోయిన బ్యాట్‌తో ఆడాలని నిర్ణయించుకున్న ఏకైక విషయాల గురించి.

“ఇది తదుపరి మెట్టు,” బ్రెవిస్ చెప్పారు. “నియంత్రణలో ఉన్న వ్యక్తులకు వారికి బాగా తెలుసునని నేను నమ్ముతున్నాను. ప్రతిదీ తప్పక పని చేస్తుంది. ఇక్కడే నేను ఉండాలి. నేను దీన్ని చేయాలి. ఇది నా ప్రయాణంలో భాగం. నాకు అవసరమైన సరైన స్థలంలో నేను ఉన్నాను ఉండాలి. ఏమి జరుగుతుందో మాకు ఎప్పటికీ తెలియదు.”

దక్షిణాఫ్రికా తమ జట్టులో యువకుడిని కోరుకుంటున్నట్లు అర్థమైంది, అయితే మొదట అతను దేశవాళీ క్రికెట్ సీజన్‌లో పాల్గొనాలని వారు కోరుకుంటున్నారు. ఫ్రాంచైజీ T20 జట్లకు అలాంటి రిజర్వేషన్లు లేవు. ఫిబ్రవరిలో జరిగిన అండర్-19 ప్రపంచ కప్‌లో అతని రికార్డు బద్దల ప్రయత్నాల నేపథ్యంలో ముంబై ఇండియన్స్ అతన్ని ఎంపిక చేసింది మరియు అతను SAT20లో మళ్లీ వారికి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తాడు. అతను CPLలో సెయింట్ కిట్స్ & నెవిస్ పేట్రియాట్స్ తరపున కూడా ఆడాడు మరియు త్వరలో లంక ప్రీమియర్ లీగ్‌లో కాండీ ఫాల్కన్స్ తరపున ఆడనున్నాడు.

కానీ అది భవిష్యత్తులో. ప్రస్తుతానికి, బ్రెవిస్ అన్నింటినీ నానబెట్టాలనుకుంటున్నారు. “ఇది చాలా ప్రత్యేకమైన రోజు,” అని అతను చెప్పాడు. “ఇంకా కొన్ని విషయాలు నిజంగా మునిగిపోలేదు. దేవుడు నాకు ఇచ్చిన ప్రతిభకు నేను చాలా కృతజ్ఞుడను. క్రికెట్ ఆడటం ద్వారా నా జీవితాన్ని పూర్తిగా జీవించగలిగినందుకు ఇది నిజంగా ప్రత్యేకమైనది మరియు నిజంగా మనోహరమైనది.”

CSA T20 ఛాలెంజ్ 2022-23 – టైటాన్స్ vs నైట్స్

I’ve made it my mission to maintain you up-to-date on all the most recent happenings on this planet as of proper now, within the 12 months 2022, by the use of this web site, and I’m sure that you’re going to discover this to be an pleasant expertise. Regardless of what the newest information could must say, it stays a subject of intense curiosity.

It has at all times been our objective to speak with you and give you up-to-date information and details about the information free of charge. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, client traits, digital advertising, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You preserve seeing our messages as a result of we labored laborious to take action. Due to the big variety of content material varieties, please don’t hesitate to

CSA T20 ఛాలెంజ్ 2022-23 – టైటాన్స్ vs నైట్స్

I’m sure you may discover the information I’ve ready and despatched out to be fascinating and helpful; going ahead, we need to embody contemporary options tailor-made to your pursuits each week.

info with out going via us first, so we will present you the most recent and best information with out costing you a dime. The two of you could be taught the specifics of the information collectively, supplying you with a leg up. We’ll get to the following step when somewhat time has gone.

Our objective is to maintain you up-to-date on all the latest information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be at all times be one step forward. In this fashion, you may by no means fall behind the most recent developments in that information.

CSA T20 ఛాలెంజ్ 2022-23 – టైటాన్స్ vs నైట్స్

The information tales I’ve shared with you might be both fully unique or will probably be fully unique to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this information accessible to every considered one of you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be at all times be within the know, at all times be one step forward of the scenario, and at all times get immediately’s information. The course that’s two steps forward of the present one ought to at all times be taken.

Read Entire Article🡽

Back to top button