adplus-dvertising
Hot Stories

T20 ప్రపంచ కప్: బంగ్లాదేశ్ ఆటకు ముందు కెఎల్ రాహుల్ మరియు దినేష్ కార్తీక్‌లపై భారత్‌కు ఎంపిక తలనొప్పి ఎదురైంది & More Trending News

 

ఆదివారం వారి బ్యాట్స్‌మెన్ దక్షిణాఫ్రికా పేస్‌కు లొంగిపోయి, మండుతున్న పెర్త్ పిచ్‌పై బౌన్స్ చేసిన తర్వాత, పశ్చిమ ఆస్ట్రేలియా రాజధాని నుండి మూడు గంటల విమానంలో టి 20 ప్రపంచ కప్‌లో తమ మొదటి ఓటమిని ప్రతిబింబించడానికి భారత జట్టు మేనేజ్‌మెంట్ కొంత సమయం పడుతుంది. దక్షిణ ఆస్ట్రేలియా రాజధాని అడిలైడ్. బుధవారం సుందరమైన అడిలైడ్ ఓవల్‌లో తమ తదుపరి ప్రత్యర్థి బంగ్లాదేశ్‌ను కలవడానికి సిద్ధమవుతున్న తరుణంలో, కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ మరియు కోచ్ రాహుల్ ద్రవిడ్‌లకు కెఎల్ రాహుల్ మరియు దినేష్ కార్తీక్‌లకు సంబంధించి కనీసం రెండు ఎంపిక గందరగోళాలు ఉన్నాయి.

రాహుల్ ఇప్పటివరకు 4, 9 మరియు 9 స్కోర్‌లతో పొడి టోర్నమెంట్‌ను కలిగి ఉన్నాడు. అతను మధ్యలో చాలా తాత్కాలికంగా ఉన్నాడు, మరియు అతని తొలగింపుల విధానం భారత మాజీ కెప్టెన్ సునీల్ గవాస్కర్ అతని ఫుట్‌వర్క్ మరియు మానసిక స్థితిపై ప్రశ్నలు లేవనెత్తేలా చేసింది. భారత్ తమ ఓపెనర్‌తో పట్టుదలతో కొనసాగుతుందా లేదా ఆర్డర్‌లో అగ్రస్థానంలో ఉన్న రిషబ్ పంత్ లేదా మరొకరికి అవకాశం ఇవ్వడాన్ని వారు పరిశీలిస్తారా?

మరి పాకిస్తాన్ మరియు దక్షిణాఫ్రికాపై జంట వైఫల్యాల తర్వాత దినేష్ కార్తీక్ ఎంపిక యొక్క ఫినిషర్‌గా కొనసాగుతారా? సోమవారం, T20 ప్రపంచ కప్ తర్వాత వెంటనే షెడ్యూల్ చేయబడిన న్యూజిలాండ్‌తో జరిగే మూడు T20Iల కోసం కార్తీక్‌ను జట్టులో చేర్చలేదు, అయితే చీఫ్ సెలెక్టర్ చేతన్ శర్మ ఆస్ట్రేలియాలో జట్టు మేనేజ్‌మెంట్ ఎంపిక ఎంపికలపై వ్యాఖ్యానించడం మానుకున్నాడు, XIని ఎంచుకోవడం తమదేనని చెప్పాడు. విశేషాధికారం.

షెల్ లో రాహుల్

దక్షిణాఫ్రికాపై స్వదేశంలో మరియు ప్రాక్టీస్ గేమ్‌లలో వరుసగా నాలుగు అర్ధసెంచరీల నేపథ్యంలో రాహుల్ T20 ప్రపంచకప్‌లోకి వచ్చాడు. కానీ అతను నుండి ఒక షెల్ లోకి వెళ్ళింది తెలుస్తోంది; పాకిస్తాన్‌కి వ్యతిరేకంగా, అతను తన స్టంప్స్‌పై ఒక నర్వీ డిఫెన్సివ్ ప్రోడ్‌ను లోపలికి ఎడ్జ్ చేశాడు; నెదర్లాండ్స్‌కి వ్యతిరేకంగా, అతను ఇన్‌కమింగ్ డెలివరీకి లెగ్-బిఫోర్ అయ్యాడు మరియు నిర్ణయాన్ని కూడా సమీక్షించలేదు, తర్వాత రీప్లేలు బంతి లెగ్ స్టంప్ తప్పిపోయినట్లు చూపుతుంది; దక్షిణాఫ్రికాకు వ్యతిరేకంగా, అతను షార్ట్‌ష్ డెలివరీని నేరుగా స్లిప్‌కి నడిపించాడు.

నెదర్లాండ్స్ ఆట సమయంలో, రాహుల్ ఎడమ పాదం యొక్క మొదటి కదలిక అతనిని సమస్యలో పడవేస్తుందని గవాస్కర్ చెప్పాడు. అతను దానిని క్రమబద్ధీకరించాల్సిన అవసరం ఉందని స్పష్టమైంది. అతను నిజంగా ముందుకు లేదా వెనుకకు కట్టుబడి ఉండడు లేదా నిశ్చలంగా ఉండడు – మూడు నిర్ణయాత్మక అంశాలలో ఒకటి అవసరం; బదులుగా అతను ఒక బిట్ wobbles విధమైన, మరియు అతని డిఫెన్సివ్ ప్రోడ్స్ తో తాత్కాలిక పొందడానికి ఉంది. గవాస్కర్ కూడా “రాహుల్‌తో ఏమీ చేయనందుకు” పాడీ ఆప్టన్‌ను నిందించాడు మరియు జట్టు యొక్క మెంటల్ కండిషనింగ్ కోచ్ అతను పెద్ద స్కోర్లు పొందగలడని ఓపెనర్‌పై ఆకట్టుకోవాలని చెప్పాడు.

టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ ఇప్పటి వరకు వారి ఫస్ట్-ఛాయిస్ ఓపెనర్‌కు మద్దతు ఇచ్చింది. ముఖ్యంగా బంగ్లాదేశ్ మరియు జింబాబ్వేలో చిన్న ప్రత్యర్థులతో ఆడాల్సిన భారత్‌కు మిగిలిన రెండు గ్రూప్ గేమ్‌లతో, అతను మధ్యలో కొంత సమయం గడిపి, సెమీ-ఫైనల్‌కు ముందు తన లయను మళ్లీ కనుగొనడానికి ప్రయత్నించిన సందర్భం ఉంది.

కార్తీక్ డైలమా

భారత జట్టు మేనేజ్‌మెంట్, సీనియర్ సెలక్షన్ కమిటీతో పాటు, ఫినిషర్ పాత్ర కోసం ప్రత్యేకంగా 37 ఏళ్ల కార్తీక్‌ను ఎంపిక చేసింది, ఇది జట్టు ఇంతకు ముందు నియమించని కొత్త స్థానం. డెత్-ఓవర్ బ్యాటింగ్ స్పెషలిస్ట్, వారు దీనిని పిలిచారు. ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌తో సహా ప్రపంచ కప్‌కు ముందు కార్తీక్ ప్రదర్శన కూడా చాలావరకు సరైన శబ్దాలు చేసింది.

కార్తీక్ డిఫెన్స్‌లో, అతను టోర్నీలో ఇప్పటివరకు రెండుసార్లు మాత్రమే బ్యాటింగ్ చేశాడు. పాకిస్థాన్‌కు వ్యతిరేకంగా, అతను రెండో బంతిని, అది కూడా స్పిన్‌కు వ్యతిరేకంగా వెళ్లాడు, ఇది అతని బలమైన సూట్ కాదు. దక్షిణాఫ్రికాకు వ్యతిరేకంగా, కేవలం కార్తీక్ మాత్రమే కాదు, సూర్యకుమార్ యాదవ్ మినహా మొత్తం బ్యాటింగ్ లైనప్ విఫలమైంది.

రాహుల్ విషయంలో మాదిరిగానే, బంగ్లాదేశ్ మరియు జింబాబ్వేపై తన ఆత్మవిశ్వాసాన్ని పెంచుకోవడానికి కార్తీక్‌కు కొన్ని పరుగులు వచ్చే అవకాశం ఉందని వాదించవచ్చు. ఈ ప్రపంచ కప్‌ను నిర్మించడంలో ఐపిఎల్ తర్వాత టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ కార్తీక్‌పై విపరీతంగా పెట్టుబడి పెట్టింది మరియు టోర్నమెంట్ యొక్క వ్యాపార ముగింపు సమీపిస్తున్నందున వారు అతనిని ఎంతకాలం కొనుగోలు చేస్తారనేది ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.

వేచి ఉన్న పంత్

పంత్ ఇటీవల నెట్స్ సెషన్‌లో ఒక గేమ్‌ను పొందాలనే కోరికను వ్యక్తం చేశాడు. భారత మాజీ ఓపెనర్ వీరేంద్ర సెహ్వాగ్ పంత్ గతంలో ఆస్ట్రేలియాలో బాగా ఆడినందున, ఉపఖండ పరిస్థితుల్లో కార్తీక్ మరింత విజయవంతమయ్యాడు. వాస్తవానికి, ఈ సంవత్సరం వారి T20I స్ట్రైక్-రేట్‌లలో పెద్దగా తేడా లేదు: పంత్ 17 ఇన్నింగ్స్‌లలో 136.84, కార్తీక్ 21 ఇన్నింగ్స్‌లలో 141.41. టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ ఇప్పటికే పంత్‌ను ఓపెనర్‌గా ప్రయత్నించింది మరియు అతను మళ్లీ కొత్త బంతిని ఎదుర్కోవాలని కోరితే ఆశ్చర్యపోనవసరం లేదు.

ఇంతలో, కార్తీక్ వెన్ను సమస్యల కారణంగా దక్షిణాఫ్రికాతో జరిగిన చివరి కొన్ని ఓవర్లలో మైదానం నుండి బయటికి వెళ్లవలసి వచ్చింది, అయితే అతను అడిలైడ్‌కు వెళ్లే విమానంలో బాగానే కనిపించాడు. బంగ్లాదేశ్ మ్యాచ్‌కు ముందు అతని పరిస్థితిని జట్టు అంచనా వేయనుంది. ఒకవేళ కార్తీక్ ఔట్ అయితే, భారత్‌కు ఎలాగైనా ప్రత్యామ్నాయం సిద్ధంగా ఉంది.

హూడా లేక అక్షరా?

పెర్త్‌లో ఎడమచేతి వాటం స్పిన్నర్ అక్షర్ పటేల్‌పై ఆఫ్-స్పిన్ ఆల్-రౌండర్ దీపక్ హుడాను భారత్ ఎంచుకుంది, దక్షిణాఫ్రికా వారి టాప్ ఏడులో నలుగురు ఎడమచేతి వాటం ఆటగాళ్లను కలిగి ఉంది. హుడా బౌలింగ్ చేయలేదు మరియు మూడు బంతుల్లో డకౌట్ అయ్యాడు. హుడాకు మరో గేమ్ లభిస్తుందా? అడిలైడ్ పెర్త్ లాగా ఉండదు, ఇక్కడ ఫాస్ట్ బౌలర్లు అన్ని షాట్‌లను పిలిచారు మరియు స్పిన్నర్లు కొనుగోలు చేయలేదు. అయినప్పటికీ, బంగ్లాదేశ్‌లో కూడా ఎడమచేతి వాటం ఆటగాళ్లు పుష్కలంగా ఉన్నారు మరియు హుడా యొక్క ఒక చెడ్డ ఆట మాత్రమే ఉంది. రాహుల్ మరియు కార్తీక్‌ల కేసుల మాదిరిగా కాకుండా ఇది మరింత వ్యూహాత్మకమైనది.

T20 ప్రపంచ కప్: బంగ్లాదేశ్ ఆటకు ముందు కెఎల్ రాహుల్ మరియు దినేష్ కార్తీక్‌లపై భారత్‌కు ఎంపిక తలనొప్పి ఎదురైంది

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the newest happenings on this planet as of proper now, within the yr 2022, via this web site, and I’m sure that you’re going to discover this to be an pleasing expertise. Regardless of what the newest information might should say, it stays a subject of intense curiosity.

It has at all times been our purpose to speak with you and offer you up-to-date information and details about the information without cost. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, shopper traits, digital advertising, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You preserve seeing our messages as a result of we labored exhausting to take action. Due to the wide range of content material varieties, please don’t hesitate to

T20 ప్రపంచ కప్: బంగ్లాదేశ్ ఆటకు ముందు కెఎల్ రాహుల్ మరియు దినేష్ కార్తీక్‌లపై భారత్‌కు ఎంపిక తలనొప్పి ఎదురైంది

I’m sure you will discover the information I’ve ready and despatched out to be attention-grabbing and helpful; going ahead, we wish to embrace recent options tailor-made to your pursuits each week.

info with out going by way of us first, so we are able to present you the newest and biggest information with out costing you a dime. The two of chances are you’ll study the specifics of the information collectively, providing you with a leg up. We’ll get to the subsequent step when somewhat time has gone.

Our purpose is to maintain you recent on all the most recent information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be at all times be one step forward. In this fashion, you will by no means fall behind the newest developments in that information.

T20 ప్రపంచ కప్: బంగ్లాదేశ్ ఆటకు ముందు కెఎల్ రాహుల్ మరియు దినేష్ కార్తీక్‌లపై భారత్‌కు ఎంపిక తలనొప్పి ఎదురైంది

The information tales I’ve shared with you’re both fully unique or shall be fully unique to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this knowledge accessible to every considered one of you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be at all times be within the know, at all times be one step forward of the scenario, and at all times get at this time’s information. The course that’s two steps forward of the present one ought to at all times be taken.

Read Entire Article🡽

Back to top button