adplus-dvertising
Hot Stories

இது நடந்தது, அதிகம் அஞ்சப்பட்டது! & More Trending News

 

ராம் சேது பாக்ஸ் ஆபிஸ் நாள் 7 (ஆரம்பகால போக்குகள்): அக்‌ஷய் குமார் நடித்த திரைப்படம் குறைந்த விலையில் பயணிக்கிறது (புகைப்பட உதவி -இன்னும் ராம் சேதுவில் இருந்து)

ராம் சேது பாக்ஸ் ஆபிஸ் நாள் 7 (ஆரம்பப் போக்குகள்): அக்‌ஷய் குமார், ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸ், நுஷ்ரத் பாருச்சா ஆகியோர் நடிப்பில் அபிஷேக் சர்மா இயக்கத்தில் வெளியான இப்படம் எதிர்பார்ப்பை மீறி 15.25 கோடி வசூல் செய்து வசூலில் சாதனை படைத்தது. ரூ 12-14 கோடி.

கிலாடி குமாரின் புராண அதிரடி சாகசம் மந்தமான முன்பதிவுகள் இருந்தபோதிலும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நல்ல வியாபாரம் செய்தது. ஒரு பண்டிகை வெளியீட்டை ஒப்பிடும் போது வருவாய் எதிர்பார்ப்புகளை விட குறைவாக இருந்தாலும், அக்ஷய்யின் கேரியரில் வறட்சியை முடிவுக்கு கொண்டு வந்தது.

இருப்பினும், பிரமாண்டமான திறப்பு இருந்தபோதிலும், ராமர் சேது ஒவ்வொரு புதிய நாளிலும் கீழ்நோக்கிச் சென்று கொண்டிருக்கிறது என்பதும் சுட்டிக்காட்டத்தக்கது. படம் விழுந்து விழுந்து கொண்டே இருந்தது. வார இறுதி வசூல் படத்தின் வியாபாரத்திற்கு மிகவும் தேவையான ஊக்கத்தை அளிக்கும் நம்பிக்கையின் கடைசிக் கதிர்.

அக்ஷய் குமார் நடித்த வசூல் 14.55 முதல் வார இறுதியில். இந்நிலையில் படத்தின் மொத்த வசூல் தற்போது 56 கோடியாக உள்ளது. ஆரம்பகால போக்குகளின்படி, ராமர் சேது சம்பாதித்தார் ரூ.2.50-3.50 அன்று 7. எதிர்பார்த்த அடியாக இருந்தாலும் படம் உள்ளே வந்துவிட்டது 60 கோடி மொத்தமாக.

வேகத்தில் சென்று, 10 கோடி திங்கள் மற்றும் வியாழன் இடையே மேலும் திரட்டப்படும். வெள்ளிக்கிழமை வாருங்கள், படங்களின் ஆரவாரம் வெளியாகிறது, அவற்றில் மிகவும் குறிப்பிடத்தக்கவை ஃபோன் பூட், மிலி மற்றும் டபுள் எக்ஸ்எல்.

கத்ரீனா கைஃப், சித்தாந்த் சதுர்வேதி மற்றும் இஷான் கட்டார் ஆகியோர் முன்னணியில் நடித்துள்ள குர்மீத் சிங்கின் ஃபோன் பூட் ஏற்கனவே நிறைய சலசலப்பைப் பெற்று வருகிறது. படத்தின் ப்ரோமோஷன் பணிகள் விறுவிறுப்பாக நடைபெற்று வரும் நிலையில் ஜான்வி கபூரின் மிலி படமும் விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகிறது. இதன் பொருள், பெரும்பாலான திரைகள் புதிய வெளியீடுகளால் கையகப்படுத்தப்படும் மற்றும் ராம் சேது வரையறுக்கப்பட்ட திரைகளுடன் விடப்படும்.

ராமர் சேதுவின் வாழ்நாள் வசூலை தாண்டாமல் இருக்கலாம் 75 கோடி குறி. தீபாவளியன்று வெளியான படத்திற்கு பெரும் ஏமாற்றம்.

குறிப்பு: பாக்ஸ் ஆபிஸ் எண்கள் மதிப்பீடுகள் மற்றும் பல்வேறு ஆதாரங்களை அடிப்படையாகக் கொண்டவை. Koimoi மூலம் எண்கள் சுயாதீனமாக சரிபார்க்கப்படவில்லை.

படிக்க வேண்டியவை: கே.ஆர்.கே வயது-கேத்ரீனா கைஃப் அவளை “ஆன்ட்டி” & “சாச்சி” என்று அழைப்பதை வெட்கப்படுத்துகிறார், “ஃபோன் பூட் கோ சூப்பர்-டூப்பர் பேரழிவு ஹோன் சே கோய் பச்சா நஹி சக்தா” & பார்க்கிறார்

எங்களை பின்தொடரவும்: Facebook | Instagram | ட்விட்டர் | Youtube | தந்தி

இது நடந்தது, அதிகம் அஞ்சப்பட்டது!

I’ve made it my mission to maintain you recent on all the most recent happenings on the planet as of proper now, within the yr 2022, by way of this web site, and I’m sure that you will discover this to be an pleasing expertise. Regardless of what the newest information might must say, it stays a subject of intense curiosity.

It has all the time been our purpose to speak with you and give you up-to-date information and details about the information without spending a dime. information about electrical energy, levels, donations, Bitcoin buying and selling, actual property, video video games, shopper tendencies, digital advertising, telecommunications, banking, journey, well being, cryptocurrency, and claims are all included right here. You hold seeing our messages as a result of we labored exhausting to take action. Due to the big variety of content material varieties, please don’t hesitate to

இது நடந்தது, அதிகம் அஞ்சப்பட்டது!

I’m sure you may discover the information I’ve ready and despatched out to be fascinating and helpful; going ahead, we need to embody contemporary options tailor-made to your pursuits each week.

data with out going by means of us first, so we are able to present you the most recent and biggest information with out costing you a dime. The two of you might be taught the specifics of the information collectively, providing you with a leg up. We’ll get to the subsequent step when slightly time has gone.

Our purpose is to maintain you recent on all the latest information from across the globe by posting related articles on our web site, so that you could be all the time be one step forward. In this fashion, you may by no means fall behind the most recent developments in that information.

இது நடந்தது, அதிகம் அஞ்சப்பட்டது!

The information tales I’ve shared with you might be both fully unique or might be fully unique to you and your viewers. Moreover, I’ve made all of this information accessible to every considered one of you, together with Trending News, Breaking News, Health News, Science News, Sports News, Entertainment News, Technology News, Business News, and World News, so that you could be all the time be within the know, all the time be one step forward of the state of affairs, and all the time get in the present day’s information. The route that’s two steps forward of the present one ought to all the time be taken.

Read Entire Article🡽

Back to top button